| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B160UAN02.H |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | AUO |
| Số model | B160UAN02.H |
| Kích thước đường chéo | 16.0 inch |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920 * 1200 (WUXGA), 141 PPI |
| Khu vực hiển thị | 344.68 * 215.42 mm |
| Kích thước tổng thể | 349.68 * 225.32 * 5 mm (Cao*Rộng*Dày) |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Trái/Phải/Lên/Xuống) |
| Thời gian phản hồi | 25 ms (Điển hình) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, Thường màu đen, Xuyên sáng |
| Độ sâu màu | 16.7 triệu màu, 100% sRGB |
| Đèn nền | WLED, 15K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Tần số quét | 60Hz |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn), eDP1.4, Đầu nối 30 chân |
| Điện áp hoạt động | 3.3V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Mức độ rung tối đa | 1.5G (14.7 m/s²) |