| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NE160WUM-N61 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Số mẫu | NE160WUM-N61 |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Khu vực hoạt động | 344.68 * 215,42 mm (W*H) |
| Định dạng kích thước | 350.38 * 226.17 * 4.6 mm (H*V*D) |
| Thời gian phản ứng | 30 ms (Thông thường, Tr+Td) |
| Hệ thống đèn hậu | 11S6P WLED, tuổi thọ 15.000 giờ |
| Điện áp hoạt động | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Chống rung động | 1.5G (14.7 m/s2) tối đa |