| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | TV156FHM-NM0 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Khu vực hoạt động | 344.16 * 193,59 mm |
| Định dạng kích thước | 351.74 * 205.69 * 5.33 mm (H*V*D) |
| Thời gian phản ứng | 20 ms (Typ.) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Hệ thống đèn hậu | 11S6P WLED với LED Driver |