| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM215WF3-SLS1 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Diện tích hoạt động | 476.064 * 267.786 mm |
| Khu vực mở viền | 479.8 * 271.3 mm |
| Kích thước tổng thể | 497.6 * 292.2 * 11 mm |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| Độ sâu màu | 16.7 triệu màu (72% NTSC) |
| Thời gian phản hồi | 14 ms (G đến G, Điển hình) |
| Tần số quét | 75 Hz |
| Chế độ hoạt động | IPS, Đen thường, Truyền qua |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hệ thống đèn nền | 17S2P WLED, tuổi thọ 30K giờ |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit), đầu nối 30 chân |
| Nguồn điện áp | 5.0V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Khả năng chống rung | 1.0G (9.8 m/s²) |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng | 1.69 kg (Điển hình) / 1.77 kg (Tối đa) |