| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV190E0M-N10 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Khu vực hoạt động | 374,784 * 299,827 mm |
| Kích thước tổng thể | 396 * 324 * 10,4 mm |
| Mật độ điểm ảnh | 86 PPI |
| Màu hiển thị | 16,7M (72% NTSC) |
| Thời gian phản hồi | 8/8 ms (Điển hình), 14 ms (G đến G) |
| Chế độ hiển thị | ADS, Thường màu đen, Truyền qua |
| Điện áp đầu vào | 5,0V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Trọng lượng | 1,69 kg (Điển hình) |