| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M140NW4D R4 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs per week |
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M140NW4D R4 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1200 (WUXGA), 161 PPI |
| Khu vực hoạt động | 301.594 ((W) * 188.496 ((H) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (CR≥10) Bên trái/bên phải/lên/dưới |
| Độ sâu màu sắc | 16Màu sắc.7M, 45% NTSC |
| Thời gian phản ứng | 20 ms (Thông thường, Tr+Td) |
| Tỷ lệ làm mới | Tiêu chuẩn 60Hz, lên đến 240Hz với MEMC |
| Đèn hậu | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Loại tín hiệu | eDP (2 làn đường) |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60°C |
| Định dạng kích thước | 306.59 ((W) *198.9 ((H) *5.1 ((D) mm |