| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B173HAN05.4 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Số mẫu | B173HAN05.4 (AUOE295) |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD với công nghệ AHVA |
| Khu vực hoạt động | 381.888 * 214.812 mm |
| Định dạng kích thước | 389.89 * 238.31 * 3.5 mm |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (trái/phải/lên/dưới) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Thời gian phản ứng | 8ms (Tr + Td điển hình), 3ms (G-to-G với OD) |
| Tùy chọn tốc độ làm mới | Native 360Hz, 240Hz/120Hz với MEMC |
| Giao diện tín hiệu | eDP 1.4a (4 làn đường), kết nối 40 chân |
| Điện áp hoạt động | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Chống rung động | 1.5G (14.7 m/s2) |
| Hệ thống đèn hậu | WLED với tuổi thọ 15.000 giờ, bao gồm trình điều khiển LED |