| Tên thương hiệu: | Hannstar |
| Số mẫu: | HSD123KPW1-A30 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs per week |
| Thương hiệu | HannStar |
| Số mẫu | HSD123KPW1-A30 |
| Kích thước hiển thị | 12.3 inch đường chéo |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 720 pixel, 167 PPI |
| Khu vực hoạt động | 292.032mm * 109.512mm |
| Độ sáng | 850 cd/m2 (thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (thông thường) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (CR≥10) Bên trái / bên phải / trên / dưới |
| Thời gian phản ứng | 17/18ms (thường, Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7 triệu, 71% NTSC |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz, 120Hz (có MEMC nhúng), 240Hz (có MEMC nhúng) |
| Giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit), đầu nối 50 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (thông thường) |
| Định dạng kích thước | 308.1mm * 130mm * 15.6mm |
| Trọng lượng | 520g (thường) |
| Đèn hậu | 11S4P WLED, 30.000 giờ |
| Màn hình chạm | Không có màn hình cảm ứng |
| Điều trị bề mặt | Chất chống sáng, màu mờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 85°C |
| Mức rung động | 2.9G (28,4 m/s2) tối đa |