| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV270QHM-NF2 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD |
| Khu vực hoạt động | 596.736 * 335.664 mm |
| Định dạng kích thước | 608.8 * 355.1 * 15.7 mm |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Cung cấp điện | 10V (Thông thường) |
| Trọng lượng | 2.31 kg (Thông thường) |
| Đèn hậu | WLED, tuổi thọ 30.000 giờ |
| Giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường) |