| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NE156FHM-N4X |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | $32 or negotiation for mass order |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,W,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NE156FHM-N4X |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD), 141 PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.16 ((W) * 193.59 ((H) mm |
| Định dạng kích thước | 350.66 ((W) * 205.69 ((H) * 5.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 262K, 45% NTSC |
| Phong cách biểu mẫu | Mỏng (PCBA cong, T≤3.0mm) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 ms (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (2 làn đường), eDP1.2, HBR1 (2.7G / làn đường) 30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60°C |