| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B170QAN01.0 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | $26 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Thương hiệu & Mô hình | AUO B170QAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 17.0 inch |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) * 1600 (WQXGA) |
| Mật độ pixel | 177 PPI |
| Khu vực hoạt động | 366.34mm * 228.96mm |
| Định dạng kích thước | 372.836mm * 240.11mm * 5mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 85°/85°/85°/85° (L/R/U/D) |
| Thời gian phản ứng | 8ms (Thông thường), 3ms (OD) |
| Tỷ lệ làm mới | 165Hz |
| Phạm vi màu sắc | 100% DCI-P3 |
| Đèn hậu | WLED với Driver |
| Giao diện | eDP 1.4 (4 làn đường), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Chống rung động | 1.5G (14.7 m/s2) |
| Điều trị bề mặt | Đèn sáng (mờ 0%) |