| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C154UAT01.0 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | $56 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 2000 chiếc mỗi tuần |
| Thương hiệu | AUO |
| Số mẫu | C154UAT01.0 |
| Kích thước đường chéo | 15.4 inch |
| Loại bảng | Bộ a-Si TFT-LCD |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1200 (WUXGA), 147 PPI |
| Khu vực hoạt động | 330.624 ((W) * 206.64 ((H) mm |
| Định dạng kích thước | 355.46 ((H) * 232.02 ((V) * 17.7 ((D) mm |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (tối thiểu) |
| Thời gian phản ứng | 20 ms (Thông thường) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Hỗ trợ màu sắc | 16.7 triệu màu sắc, 90% DCI-P3 |
| Đèn hậu | WLED |
| Trọng lượng | 10,30±0,13 kg |
| Loại giao diện | GMSL, 6-pin Connector |
| Bảng cảm ứng | Chạm nhúng |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 90°C |