| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | EJ101IA-01G |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 CÁI mỗi tuần |
| Số mẫu | EJ101IA-01G |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) * 800 (WXGA) |
| Mật độ pixel | 149 PPI |
| Khu vực hoạt động | 216.96*135,6 mm |
| Định dạng kích thước | 229.46*149.1*4.66 mm |
| Độ sáng | 550 cd/m2 (Thông thường) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Thông thường) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (trái/phải/lên/dưới) |
| Thời gian phản ứng | 10/15 ms (Tr/Td) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Phạm vi màu sắc | 50% NTSC |
| Giao diện | LVDS (1 kênh, 8-bit) |
| Bộ kết nối | 40 pin |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
| Trọng lượng | 183g (Thông thường) |