| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | LW270AHQ-ERG2 |
| MOQ: | 10pcs |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
| Thương hiệu & Mẫu mã | LG Display LW270AHQ-ERG2 |
| Loại màn hình | AM-OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Kích thước đường chéo | 27,0 inch |
| Độ phân giải | 2560*1440 pixel (Quad-HD), 110 PPI |
| Khu vực hoạt động | 590,42mm * 333,72mm |
| Kích thước tổng thể | 604,42mm * 350,62mm |
| Định dạng điểm ảnh | Sọc dọc RGBW |
| Tốc độ khung hình | 240Hz (với mạch MEMC tích hợp) |
| Giao diện | V-by-One 16 làn, đầu nối 112 chân |
| Nguồn điện | 12/19,5V (VDD/ELVDD điển hình) |
| Trọng lượng | 3,20kg (Điển hình) / 3,4kg (Tối đa) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 45°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Tuổi thọ nguồn sáng | 30.000 giờ |