| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV174WUM-N10 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Mã sản phẩm | AV174WUM-N10 |
| Kích thước đường chéo | 17.4" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1200*1920 (RGB), WUXGA, 130PPI |
| Khu vực hiển thị | 234(R) * 374.4(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 250.8(R) * 386.8(C) * 19.1(D) mm |
| Độ sáng | 800 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình) (CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ADS, Đen thông thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 40ms (Tối đa) (Tr+Td) |
| Màu hiển thị | 16.7M, 71% NTSC |
| Loại đèn nền | 12S6P WLED, Có trình điều khiển LED |
| Tần số | 75Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 90°C |