| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ038Q5DR01 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | $56 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 2000 chiếc mỗi tuần |
| Thương hiệu | Sharp |
| Số model | LQ038Q5DR01 (Bí danh: LQ038Q5DR01T, LQ038Q5DR01A) |
| Kích thước đường chéo | 3,8 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 320(RGB)*240 (QVGA) - 106 PPI |
| Khu vực hoạt động | 78,72(R) * 53,64(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 117,6 * 69,45 * 13,75 mm (R*C*D) |
| Độ sáng | 450 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 100:1 (Tối thiểu) |
| Góc nhìn | 65/65/40/65 (Điển hình, CR≥5) |
| Thời gian phản hồi | 30/50 ms (Điển hình, Tr/Td) |
| Góc nhìn tối ưu | Hướng 6 giờ |
| Độ sâu màu | 262K màu |
| Đèn nền | 1 CCFL, tuổi thọ 20K giờ, Không có trình điều khiển |
| Trọng lượng | 135g (Tối đa) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 kênh, 6 bit), đầu nối 40 chân |
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 95°C |
| Khả năng chống rung | 2,9G (28,4 m/s²) |