| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV101HDM-N10-28P2 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
| Số model | AV101HDM-N10-28P2 |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1280(RGB)*720 (WXGA), 145 PPI |
| Khu vực hoạt động | 223,68*125,82 mm |
| Độ sáng | 1000 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | Tối đa 30 ms (Tr+Td) |
| Giao diện | LVDS (1 kênh, 8-bit), đầu nối 60 chân |
| Nguồn cung cấp | 3,3V điển hình |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 90°C |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng |