| Tên thương hiệu: | innolux |
| Số mẫu: | TDA201-001V03 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
| Thương hiệu | BSDT |
| Mã sản phẩm | TDA201-001V03 |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Kích thước đường chéo | 20.1 inch |
| Độ phân giải | 1600(RGB)*1200 (UXGA), 99 PPI |
| Khu vực hoạt động | 408*306 mm |
| Độ sáng | 900 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 25 ms (Tối đa, Tr+Td) |
| Giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân |
| Nguồn điện | 12.0V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -55°C đến 85°C |
| Trọng lượng | 2.75 kg (Tối đa) |
| Kích thước tổng thể | 432*331.5*20 mm |