| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NS080WUM-NX1 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
| Thông số | Quy cách |
|---|---|
| Thương hiệu | BOE |
| Mã sản phẩm | NS080WUM-NX1 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại màn hình | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)*1200, WUXGA (283 PPI) |
| Khu vực hiển thị | 172.244(Rộng)*107.64(Cao) mm |
| Kích thước tổng thể | 176.324(Rộng)*115.79(Cao)*3.6(Dày) mm |
| Độ sáng | 500 cd/m² (Điển hình) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Màu hiển thị | 16.7M (100% sRGB) |
| Tốc độ làm mới | 120Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Điển hình) |
| Thời gian phản hồi | 17ms (Điển hình)(Tr+Td), 25ms (Điển hình)(G đến G) |
| Chế độ hiển thị | ADS, Bình thường đen, Truyền qua |
| Xử lý bề mặt | Lớp phủ cứng (3H) |
| Loại đèn nền | 10S4P WLED, 15K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng In-Cell, I²C |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn), eDP1.4, HBR1 (2.7G/làn), Đầu nối 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60 °C |