| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | DV430FHM-NN1 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Mẫu mã | DV430FHM-NN1 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080 (FHD) |
| Khu vực hoạt động | 940.896 × 529.254 mm |
| Kích thước tổng thể | 961.7 × 550.1 × 27.7 mm |
| Độ sáng | 400 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Điển hình) |
| Thời gian phản hồi | 8 ms (G đến G, Điển hình) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| Hỗ trợ màu | 16,7 triệu màu, 72% NTSC |
| Giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit), 51 chân |
| Nguồn điện | 12.0V (Điển hình) |
| Trọng lượng | 8.36 kg (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |