| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HV320FHB-N2 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | HV320FHB-N02 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD), 69 PPI |
| Khu vực hoạt động | 698.4 ((W) * 392.85 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 708.4 ((W) * 405.4 ((H) * 1.36 ((D) mm |
| Điều trị bề mặt | Antiglare (Haze 1%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADSDS, thường là màu đen, truyền nhiễm |
| Thời gian phản ứng | 8ms (Typ.) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M (72% NTSC) |
| Tần số | 75Hz |
| IC trình điều khiển | COF Được xây dựng trong 6 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Trọng lượng bảng | 850g (thông thường) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60°C |