| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV238QUB-N20 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Mã sản phẩm | MV238QUB-N20 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại tấm nền | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD (185 PPI) |
| Khu vực hiển thị | 525.888(R) × 295.812(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 534.84(C) × 307.148(R) × 1.32(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Độ mờ 25%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) |
| Thời gian phản hồi | 14ms (Điển hình) (G đến G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình) (CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, Thường màu đen, Xuyên sáng |
| Hỗ trợ màu | 1.07 tỷ màu, 99% sRGB |
| Loại giao diện | eDP (4 làn), HBR2 (5.4G/làn), Đầu nối 30 chân |
| Tần số quét | 60Hz |
| Nguồn cấp | 10.0V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60°C |