| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | P1850UHF1MA00 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
P1850UHF1MA00 là màn hình LCD công nghiệp hiệu suất cao 18.5 inch của Tianma Microelectronics Co., Ltd., nổi bật với độ sáng siêu cao 1400 cd/m² và độ phân giải UHD (3840×2160 pixel). Màn hình này được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng công nghiệp và ngoài trời đòi hỏi khắt khe.
| Thương hiệu | TIANMA |
| Mã sản phẩm | P1850UHF1MA00 |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160 (UHD), 238 PPI |
| Diện tích hiển thị | 408.96(W)×230.04(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 430.96×252.04 mm (H×V×D) |
| Độ sáng | 1400 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Điển hình) |
| Góc nhìn | 88/88/88/88 (Điển hình, CR≥10) |
| Độ sâu màu | 1.07 tỷ màu, 72% NTSC |
| Đèn nền | WLED, tuổi thọ 20K giờ, Không có Driver |
| Tần số quét | 60Hz |
| Loại tín hiệu | eDP, eDP1.2 |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |