| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | SG2701B08-1 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
Mô-đun màn hình máy tính để bàn 27 inch CSOT LVDS có độ phân giải 1920 × 1080, mật độ pixel 81ppi và độ sáng 250 cd / m2.7Mô hình.1 là một bảng hiển thị TFT-LCD 27", đường chéo a-Si từ China Star Optoelectronics Technology Co., Ltd (CSOT).
| Thương hiệu | CSOT |
| Số mẫu | SG2701B08-1 Ver.7.1 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080 (FHD), 81PPI |
| Khu vực hoạt động | 597.888 × 336.312 mm |
| Định dạng kích thước | 608.888 × 347.312 × 1,3 mm (H × V × D) |
| Tỷ lệ làm mới | 144Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 1500:1 (Thông thường) |
| Thời gian phản ứng | 14ms (Thông thường, G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Thông thường, CR≥10) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M màu sắc, 99% sRGB |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp hoạt động | 5.0V (Thông thường) |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Điều trị bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 60,4% (Thông thường, với Polarizer) |
| IC trình điều khiển | Chips nguồn COF 6 tích hợp |
| Trọng lượng | 680g (Thông thường) |
| Đèn hậu | Không bao gồm đèn nền |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |