| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NE160QDM-NY1 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, W, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pc mỗi tuần |
| Thương hiệu | BOE |
| Mã sản phẩm | NE160QDM-NY1 |
| Kích thước đường chéo | 16.0" |
| Loại màn hình | Oxide TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1600, WQXGA, 188 PPI |
| Khu vực hiển thị | 344.678(R)×215.424(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 349.68(R)×224.42(C)×4.6(D) mm |
| Độ sáng | 500 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200:1 (Điển hình) |
| Thời gian phản hồi | 25ms (Điển hình) Tr+Td, 3ms G to G (OD) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình) CR≥10 |
| Tốc độ khung hình | 165Hz |
| Loại giao diện | eDP (4 Lanes), eDP1.4a, HBR3 (8.1G/lane), Đầu nối 40 chân |
| Nguồn cấp | 3.3V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60 °C |
| Màn hình cảm ứng | Không có |