| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M270DTN01.0 |
| MOQ: | 10 CÁI |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, T/T. |
| Khả năng cung cấp: | 20000 chiếc mỗi tuần |
| Thương hiệu màn hình | AUO |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 27.0" |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1440 (Quad-HD, 108 PPI) |
| Diện tích hiển thị | 596.736(R)×335.664(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 608.8(R)×354.66(C)×15.08(D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/80/80 (Điển hình, CR≥10) |
| Màu hiển thị | 16.7M, 98% sRGB |
| Tần số quét | 144Hz |
| Trọng lượng | 2.39 kg (Điển hình) |
| Mã màn hình | M270DTN01.3 |
|---|---|
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Định dạng điểm ảnh | Sọc dọc RGB |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) |
| Chế độ hiển thị | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 3.5/1.5 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Hệ thống đèn nền | 18S4P WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (8 kênh, 8-bit), Đầu nối 130 chân |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60 °C |
AU Optronics Corp. M270DTN01.0 là một màn hình hiển thị a-Si TFT-LCD đường chéo 27.0 inch với hệ thống đèn nền WLED tích hợp. Màn hình này hoạt động trong phạm vi nhiệt độ 0~50°C và chịu được rung động lên đến 1.5G (14.7 m/s²).
Lý tưởng cho màn hình máy tính để bàn và các ứng dụng chơi game, nơi yêu cầu tần số quét cao và độ phân giải Quad-HD.